เข้าอวยพรปีใหม่ หัวหน้าสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดสุพรรณบุรี
นายวนุต ศรีจันทร์บาล รักษาการผู้อำนวยการสำนักงาน กสทช. เขต 13 พร้อมด้วยพนักงานฯ เข้าอวยพรปีใหม่ ท่านสุกัญญา เกตุแก้ว รักษาราชการแทน หัวหน้าสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจังหวัดสุพรรณบุรี เนื่องในเทศกาลขึ้นปีใหม่ 2562 โดยมีผู้แทนรับมอบ
![](/getattachment/9c04a17a-76bf-45df-ba31-9d24567128c1/S__120152067.jpg.aspx?lang=th-TH&width=500&height=666)